Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex - Patch cord LC-LC MM Duplex


  • Mã sản phẩm: Patch cord LC-LC MM Duplex
  • Tình trạng: Còn hàng

Dây nhảy quang Multimode LC/LC duplex, PATCHCORD LC/LC Duplex

Dây nhảy quang LC LC Multimode chính hãng là sản phẩm được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại của nước ngoài, vượt qua nhiều tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế nên chúng được hàng triệu khách hàng ưa chuộng và sử dụng.

Tổng quan về sản phẩm dây nhảy quang Multimode LC LC

Trong số các loại dây nhảy quang Multimode có mặt trên thị trường hiện nay thì dây nhảy quang LC – LC được khách hàng biết đến nhiều nhất nhờ những đặc điểm chưa từng có trong số các sản phẩm khác tại thời điểm hiện tại. Dây nhảy quang LC-LC Multimode có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang đơn lõi. Dây nhảy quang Multimode LC LC sử dụng kiểu sợi quang Multi¬Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode. Dây nhảy quang Multimode LC -LC có 2 đầu chuyển đổi là các đầu LC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và cũng đang được sử dụng phổ biến hiện nay. Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau, chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, Switch quang, ... 

Điểm nổi bật nhất đối với dòng thiết bị dây nhảy quang Multimode LC LC chính hãng này chính là chúng vượt qua những tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore,TelcordiaTM GR-326 6, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên khiến cho khách hàng yên tâm hơn về chất lượng cũng như hiệu suất sử dụng. Đặc biệt, do đặc tính về kiểu sợi tín hiệu truyền dẫn nên giá thành của dây nhảy quang LC – LC Multimode cũng như các loại dây nhảy quang Multimode cao hơn dây nhảy quang Single mode một chút ít.


Dây nhảy quang hay còn gọi là dây Fiber Optic Patchcord, là một loại dây nhảy quang chuyên dụng được sử dụng để kết nối và chuyển đổi tín hiêu giữa các hệ thống thiết bị riêng biệt. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống cáp mạng CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Đặc trưng của sản phẩm dây nhảy quang Multimode LC LC

- Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode LC LC

- Loại sợi: Sợi đa mode

- Màu sắc: Màu cam

- Bước sóng: 850nm

- Đường kính dây: 2.0 và 3.0mm

- Chiều dài: 5m, 10m, 15m,20m ... tùy thuộc vào yêu cầu sử dụng của khách hàng.

- Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

- Đầu nối trái: LC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125




Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex - Patch cord LC-LC MM Duplex

Facebook Comments ()