Dây hàn nối quang Singlemode SC APC 12 màu - Pigtail SC APC 12 colors


  • Mã sản phẩm: Pigtail SC APC 12 colors
  • Tình trạng: Còn hàng

Dây hàn nối quang Singlemode SC APC 12 màu - Pigtail SC APC 12 colors






Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Dây hàn nối quang Singlemode SC APC 12 màu - Pigtail SC APC 12 colors

Facebook Comments ()