Dây hàn nối quang Multimode SC UPC - Pigtail MM SC UPC


  • Mã sản phẩm: Dây hàn nối quang Multimode SC UPC - Pigtail MM SC UPC
  • Tình trạng: Còn hàng

Dây hàn quang Multimode SC ( Pigtail SC MM )

Giới thiệu chung

Dây hàn quang Multimode SC là sản phẩm dùng để hàn với cáp quang trong hộp phối quang ODF, dây hàn quang có đường kính 0.9mm, dài 1.5m được làm sẵn một đầu nối SC
Thông số kỹ thuật



Loại dây hàn quang : SC Multi-mode
Đầu kết nối: SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC
Kiểu sợi quang: Multi-Mode
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: 1310~1510nm
Độ uốn cong: R≥3cm
Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ, màu sắc
Đường kính cáp: 0.9mm
Độ dày Lõi: 9 microns
Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated) 0.9mm
Màu vỏ: Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
Chiều dài: 1.5m

Thông số chi tiết dây hàn quang
Đơn vị: SC Connector PC, UPC, APC
Suy hao chèn: dB ≤0.3
Suy hao phản hồi: dB ≥50

Bước sóng: nm 1310, 1550
Nhiệt độ làm việc: ºC -40~+75
Nhiệt độ bảo quản: ºC -40~+85
Đường kính cáp:  0.9mm


Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Dây hàn nối quang Multimode SC UPC - Pigtail MM SC UPC

Facebook Comments ()