ĐẦU NỐI QUANG ĐƠN FC APC LOẠI D - ADAPTER FC APC SIMPLEX D TYPE


  • Mã sản phẩm: ADAPTER FC APC SIMPLEX D TYPE
  • Tình trạng: Còn hàng

Đầu nối quang FC-FC đơn hay Adapter FC-FC simplex kiểu tròn xoáy

Đầu nối quang FC-FC hay Adapter FC-FC (kiểu tròn xoáy) là phụ kiện quang không thể thiếu luôn đi kèm với các hộp phối quang ODF bất kể trong nhà hay ngoài trời. 

Adapter FC-FC có thiết kế nhỏ gọn, có 2 núm xoáy tròn ở 2 đầu để thuận tiện cho việc thi công trong hộp phối quang ODF. 2 đầu đều có miệng chụp cao su màu xanh đặc trưng có tác dụng bảo vệ đầu nối, để đầu nối luôn trong tình trạng tốt nhất.

Đặc điểm của Adapter FC-FC:
– Độ suy hao tiếp xúc thấp
– Độ suy hao phản hồi cao
– Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp
– Đầu nối quang FC sử dụng cơ chế cắm/rút giúp thao tác dễ dàng.
– Kiểu đầu nối Simplex
– Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao

Thông số kỹ thuật của đầu nối quang FC-FC (kiểu xoáy tròn):
– Độ bền: ≥1000 lần

– Suy hao chèn (Insertion loss): ≤0.2dB

– Suy hao quay trở lại (Return loss): ≥55dB

– Chênh lệch: ≤0.2dB
– Single Mode PC≤0.3dB, UPC≤0.2dB, APC≤0.2dB
– Multi Mode PC≤0.2dB

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: ĐẦU NỐI QUANG ĐƠN FC APC LOẠI D - ADAPTER FC APC SIMPLEX D TYPE

Facebook Comments ()